Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    57

sign scout trở thành assistant

lúc đầu nó cũng không chịu xong đến lúc mình quang 1 đống tièn vào mặt nó ok. nhưng về sau chả hiểu sao về sau nó lại reject. dù mức lương mình đưa ra nó đã ok rồi cao không tưởng, cho hỏi có cách nào để ký với nó không

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của theanhuce Bài viết
    lúc đầu nó cũng không chịu xong đến lúc mình quang 1 đống tièn vào mặt nó ok. nhưng về sau chả hiểu sao về sau nó lại reject. dù mức lương mình đưa ra nó đã ok rồi cao không tưởng, cho hỏi có cách nào để ký với nó không
    ...khi kí hợp đồg...kể cả vs staffs hay vs cầu thủ...chỉ khi nào sau khi nó đồg ý,có cái dòg I'll complete all paper work to the administrator j` đó...thì khi đó nó mới 100% đồg ý kí hợp đồg đó...còn lại tất cả trườg hợp khác,hợp đồg đều có thể bị từ chối...chỉ có save trước khi kí hợp đồg zoỳ load lại để chỉnh sửa mức lươg cho fù hợp thui,chứ ko còn cách nào nếu nó ko đồg ý cả...

Số bài viết
    2,202
    Trong 1 đội bóng chỉ có 1 assistant thôi Khả năng là nó đã đồng ý hợp đồng nhưng bị CLB từ chối do vị trí đó đã đủ người rồi. Bạn thử sa thải thằng assistant cũ đi rồi ký hợp đồng lại xem nào

...Legend...

Số bài viết
    57
    mình đã fire thằng assistant của đội bóng đi rồi, tức là lúc đầu mình chọn assistant thì nó cũng không chịu sau đó mình giả nó 11m/1 mùa , mình ấn được final deal rồi , chờ mấy ngày sau nó lại reject là vậy đó

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    mình đã fire thằng assistant của đội bóng đi rồi, tức là lúc đầu mình chọn assistant thì nó cũng không chịu sau đó mình giả nó 11m/1 mùa , mình ấn được final deal rồi , chờ mấy ngày sau nó lại reject là vậy đó
    Vì nó không thích làm, thế thôi. Nếu còn fmrte thì xoá phần scout của nó đi, chỉnh Assistant lên max rồi load vài ngày ký lại thì đc.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Trong 1 đội bóng chỉ có 1 assistant thôi Khả năng là nó đã đồng ý hợp đồng nhưng bị CLB từ chối do vị trí đó đã đủ người rồi. Bạn thử sa thải thằng assistant cũ đi rồi ký hợp đồng lại xem nào
    Nếu đội đủ Assistant, thì Board sẽ Cancel chứ không phải thằng kia Reject.

Số bài viết
    57
    fmrte chơi mau chán lắm, nên mình mới hỏi có cách nào không

Số bài viết
    2,202
    fmrte chơi mau chán lắm, nên mình mới hỏi có cách nào không
    Thiếu gì assistant khủng mà bạn phải sign thằng đây

Bạn đang cầm đội nào và muốn sign thằng nào vậy?

...Legend...

Số bài viết
    57

nhìn chỉ số ngon kinh

Số bài viết
    3,080
    Thằng này chỉ chỉ số như thế nhưng nó chỉ muốn làm Scout thôi. Nó không muốn làm Assist đâu. Sign nó làm Assist không được đâu

bạn

Số bài viết
    146
    cái này mình gặp hoài, nó có đồng ý lúc ký hợp đồng nhưng đến khi chờ nó về thì nó luôn reject vì vị trí đó nó ko thích cho dù đưa mức lương rất khủng đi nữa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới